Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 1000 +-200 จะเลือกรุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 1000 +-200 จะเลือกรุ่นไหนดีครับ

ช่วยแนะนำชี้แนะด้วยครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้า

ปล. จะเอา มือหนึ่ง รึ มือสองดีครับ

ซาวน์การ์ดอ่าครับ
    Last edited by zianjokerzaa; 29 Jul 2008, 11:41:06.

sound card or speaker ครับ

Comment

ซาวน์การ์ดครับผม

ขอโทษทีครับ ^^

Comment

ก็ถ้าต้องการคุณภาพเสียงที่ดีในงบประมาณนี้สงสัยต้องมือ 2 รุ่น SB0100 (เพราะการ์ดรุ่นใหม่ๆราคาประมาณนี้เสียงดีไม่เท่า SB0100ครับ)ใช้กับ driver KX Project และก็ลำโพง X3 2.1 - 5.1 หรือไม่ก็ Xforce5 2.1 ครับ เสียงดีแน่นอน
        เพียงแต่ว่าต้องได้การ์ดที่สภาพดีๆหน่อยนะครับ และก็ราคาไม่ควรแพงจนเวอร์ด้วยสำหรับมือ 2

Comment

ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะครับ

Comment

Working...
          X