Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Aquamark ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Aquamark ครับ

คือ overclock แล้วลองเทสดู
    3d mark 05 ผ่านหมดครับ ได้ประมาณ 5300
    แต่พอลองเทสกับ aqua ดู มันจะ error ที่เดิมตลอดครับ
    ครั้งแรกแจ้งว่า error อะไร พอครั้งหลังๆจอจะเป็นสีดำไปเลยครับ
    แต่เครื่องไม่ค้าง กด esc ออกมาหน้าจอปกติได้
    spec คอม
    a64 3000+@2443
    kingston 512@222 ทดแรมที่ 166
    spark x1600 pro@634/1118
    เมื่อกาอนลองกะ sempron 2600+ กับ x550 ก็ผ่านหมดครับ
    ใครรู้สาเหตุรบกวนหน่อยนะครับ

อ้อ เทสอันสุดท้ายที่ผ่าน คือ อันที่ยานระเบิดเป็นลูกไฟอันใหญ่ๆอ่ะคับ
    พอจบปุ๊บก็ค้างเลย

Comment

Originally posted by wasa View Post
      คือ overclock แล้วลองเทสดู
      3d mark 05 ผ่านหมดครับ ได้ประมาณ 5300
      แต่พอลองเทสกับ aqua ดู มันจะ error ที่เดิมตลอดครับ
      ครั้งแรกแจ้งว่า error อะไร พอครั้งหลังๆจอจะเป็นสีดำไปเลยครับ
      แต่เครื่องไม่ค้าง กด esc ออกมาหน้าจอปกติได้
      spec คอม
      a64 3000+@2443
      kingston 512@222 ทดแรมที่ 166
      spark x1600 pro@634/1118
      เมื่อกาอนลองกะ sempron 2600+ กับ x550 ก็ผ่านหมดครับ
      ใครรู้สาเหตุรบกวนหน่อยนะครับ
      มันขึ้นแบบนี้รึปาวครับ

Comment

คับ แบบนี้เลยยยยยย
        ตกลงว่ามานเป็นอะไรหรอคับ

Comment

Originally posted by wasa View Post
          คับ แบบนี้เลยยยยยย
          ตกลงว่ามานเป็นอะไรหรอคับ
          ไฟล์ บางตัวในวินโดวส์มัน เจ๋ง เนี้ยจากการ O/C
          ผม O/C CPU ไป 3.8 ก็เลยเป็นแบบนี้เหมือนกัน แต่มีวิธีการแก้ครับ
          ผมมีไฟล์อยู่ เดี๋ยว ผมส่งทาง Mail ไปให้ท่านแตกไฟล์
          แล้วเอาไปวาง ใน ตัวโปรแกรม AquaMark3 ก็ใช้งานได้เลยครับ หุหุหุ

ขอ E-MAIL ท่านด้วย จะส่งไปให้

( ขอขอบคุณท่าน wikorn ที่ให้ไฟล์นี้มาครับ )

Comment

wasa00@hotmail.com คับ
            ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

ส่งไปแล้วครับ เช็คได้เลย
              เป็นไฟล์สกุล .rar ระเบิดแล้วไปว่างในตัว AquaMark3 ทับตัวเติมได้เลยครับ
              โชคดี

Comment

ได้แล้วคับ ^^

Comment

ขอด้วยคนครับท่าน
                  nyhoaytamin@hotmail.com

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
                    ขอด้วยคนครับท่าน
                    nyhoaytamin@hotmail.com
                    ส่งให้แล้วครับ

* ( ขอขอบคุณท่าน wikorn ที่ให้ไฟล์นี้มาครับ )

Comment

สาวก ATI อิอิ

Comment

ขอด้วยคนครับ ^ ^ เจอปัญหาเดียวกันเลย
                        Last edited by naiaod; 25 Jan 2013, 17:43:42.

Comment

Originally posted by naiaod View Post
                          ขอด้วยคนครับ ^ ^ เจอปัญหาเดียวกันเลย

naiaod@gmail.com ครับ ขอบคุณมากๆครับ
                          เมลย์ผมเสีย ฝากท่าน TWK เลยครับ

Comment

Originally posted by naiaod View Post

naiaod@gmail.com ครับ ขอบคุณมากๆครับ
                            ส่งให้แล้วนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ เด๋วไปเช็คดู ^ ^

Comment

Working...
                              X