Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ มือใหม่หัด Clock ครับ มีข้อสงสัยช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ มือใหม่หัด Clock ครับ มีข้อสงสัยช่วยตอบทีครับ

จากรูปจะเห็นว่าที CPU-Z อ่านค่าได้ไม่ตรงกับ ระบบ windows ครับ

เลยสงสัยครับ ความจริงผม Clock เเค่ 3.33 เองครับ เเต่ทำไมมันอ่านได้เยอะจัง

ลองลง Windows ใหม่เเล้วก้อยังเป็นนอยู่เลยครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีจ้า
    Attached Files

ดันๆ

Comment

คงเป็นระบบประหยัดพลังงาน ลดตัวคูณมั้ง?

E4500 ปกติตัวคูณมัน 11
      11x370.5 = 4075.5 ก็ประมาณ 4.08 กิ๊ก ถูกแล้ว

E4500 ไป 4 กิ๊ก เมพขิงๆ

Comment

หรอครับ

เเต่ผมปิด C1E เเล้วครับ

Comment

Disabled
          C1E
          TM2
          EIST
          3 ตัวนี้แล้วลองดูอีกทีครับ

Comment

Working...
          X