Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือก xp ให้บูตตลอด มีวิธีไมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเลือก xp ให้บูตตลอด มีวิธีไมอะครับ

ตอนนี้ผมลง(2วิน) Xp ไดร์ C วิสต้า ไดร์ D เวลาเปิดเครื่องไม่ค่อยได้นั้งรอกดเพื่อจะเลือก Xp ชอบลืมมันเข้าวิสต้า ตลอดเลย - -

มันเลือกได้นะคัรบ แต่รอทั่นอื่นนะคัรบ ผมไม่เคย

Comment

ใน Vista จะมีที่สำหรับเปลี่ยน ครับ คล้ายๆ กับ XP ครับ

แล้วก็เลือกเวลานับถอยหลังได้ด้วย

ผมตั้งที่ XP แล้วก็เวลา 5 วินาที

ตามรู้ครับ
      Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:43.

Comment

^
        ตามข้างบน ผมก็เซ๊ตที่ XP นะเพราะหลักๆ ใช้งานที่ XP ส่วน Vista นานๆ จะเข้าไปเล่นที

Comment

ช่ายครับ ปรับวินาทีได้ด้วยนะครับ

Comment

ขอบคุณมากๆๆ ครับ

Comment

Boot Magic เป็นอีกตัวเลือกครับ

Comment

Working...
              X