Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Linksys RV042 แยกเกมส์ และNet พอครีดอทเอแล้ว คนอื่นหลุดบ่อยมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Linksys RV042 แยกเกมส์ และNet พอครีดอทเอแล้ว คนอื่นหลุดบ่อยมาก

ไม่รู้เป็นที่อะไร ใครพอมีวิธี Set ให้มันเวิคๆ มั่งคับ

อาการที่ว่าหมายถึงคนอื่นกำลังเล่น.... พอคุณเข้าเล่น คนอื่นก็หลุดใช้มั้ยครับ

หรือเมื่อคุณเล่นๆอยู่ คนอื่นเข้าเล่น (คนอื่นกำลังจะเริ่มเล่น แค่สร้าง)แล้วจู่ๆก็หลุดไป หรืออีกแบบ เล่นมันทั้งคู่จู่ๆหลุดไปเลย ถูกมั้ยจะได้ตอบได้
    Last edited by X-MEN-GUY; 18 Aug 2008, 08:13:29.

Comment

คับ

คือผมเป็นคนครีห้องใช้ไหมคับ
      ในห้อง จะมี 10 คน 2 ฝ่าย ฝ่ายละ 5 ในร้านผม 5 คน คนนอก 5 คน เล่นไปได้ซักพัก จะมีคนหลุดประจำ บางทีก็ ในร้านผมเองเนี่ยแหละ หลุด ทั้งๆ ที่นั่งใกล้ๆ กัน ทำไมหลุดไดก็ไม่รู้

Comment

forward port 6110-6300 ยังครับ ไม่เคยใช้ตัวนี้เหมือนกัน ผมใช้เป็น server ไปเลย

Comment

Working...
        X