Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม spec dota

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม spec dota

ถ้า spec
    CPU: P4 3.0
    RAM: 128 MB
    GPU : GF2 MX 400 64MB

เเค่นี้พอ เล่น dota ได้ปะ ขอยคุณคับ

เพิ่มแรมอีกนิด เป็นสัก 512 หรือ 1024 จะได้สบายๆ

Comment

ขอคำเเนะนำอื่นหน่อยคับ ขอบคุณมาก

Comment

เพิ่มแรมครับ แรมน้อยไป

บอทเยอะจะกระตุกและจะทำให้โดน Kill ง่ายด้วย

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
          เพิ่มแรมครับ แรมน้อยไป

บอทเยอะจะกระตุกและจะทำให้โดน Kill ง่ายด้วย
          เมื่อโดน Kill บ่อย

อาจจะเกินอาการ "เซง" ฮ่าๆๆ

เพิ่มแรมหน่อยครับ เอาสัก512 หรือ 1024

แต่ถ้างบเหลือ การ์ดจอด้วยยิ่งดีครับ

Comment

ใจมากคับ...

Comment

เท่าที่เล่นมา การ์ดจอไม่ใหวนะครับ ขนาด FX5200 128MB ปรับตำสุดก็กระตุก แรม 512mb นะครับ เครื่องเก่า
              แต่ CPU Celeron D เองนะครับ Clock@3.2gb ก็ไม่ใหว ปรับตำสุดเสียอารมณ์ด้วยไม่หนุกเลย สงสัยต้องซื้อใหม่ละครับ

Comment

4870*2 ครับ เอามาเล่นเลย สวยๆๆ หรือไม่ก้GTX280

Comment

Working...
                X