Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่า Need For Speed Undercover ไม่สนุก(ไม่จิงๆๆๆๆๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครว่า Need For Speed Undercover ไม่สนุก(ไม่จิงๆๆๆๆๆ)

ผมว่ามันก็สนุกดีนะครับ เริ่มแรก อาจจะดูไม่ดีเท่าไหร่น่ะครับ เรื่องกราฟฟิกน่ะครับ แต่เนื้อเรื่องมันดีนะครับ เล่นไปนานๆๆๆๆๆๆ ก็สนุกดีน่ะครับ รูปแบบเกมส์ก็เปลี่ยนใหม่บ้างอย่าง น่ะครับ สนุกไปอีกแบบน่ะครับ ท่านอื่นลองเล่นดูก็ได้ครับ เล่นไปนานๆแล้วท่านจะติดใจเองน่ะครับ

* ท่านใดมีความคิดเห็นแบบไหน เชิญได้ครับ *

ปล. เครื่องผม ปรับ Very high หมดน่ะครับ ภาพสวยดีนะครับ เร็วโคตรน่ะครับ มันจิงๆๆๆๆๆๆครับ
    Last edited by Tumzazaki; 19 Dec 2008, 12:44:59.

ผมชอบที่ไล่ฉะคนอื่นน่ะ สะใจดีเหมือนกัน

Comment

Originally posted by bigkung View Post
      ผมชอบที่ไล่ฉะคนอื่นน่ะ สะใจดีเหมือนกัน
      มันก็สนุกไปอีกแบบน่ะ ท่านว่าไหมครับ อิอิอิอิ

Comment

ลบทิ้งไปแล้วครับตั้งกะได้ดาวที่ 5
        ตอนนี้กลับมาเล่น ug2 อยู่

Comment

ภาพไม่สวย สเปคตามลายเซ็น กระตุก

มานทำใจยากครับ

Comment

ผมก็เริ่มมันขึ้นมาบ้างล่ะ ตอนนี้ดาวที่ 12 (ยังไม่ผ่านตรงที่มันให้ไปยังจุุดหมายภายในเวลา แล้วมีตำรวจเป็นสิบ โครตเร็วไล่ตามเป็นโขยง อัดก๊อปปี้ติดหนึบเลย)

แต่มาเซ็งที่มี bug หน่ะสิ กด save แล้วมันขึ้น unable save to profile เลย save ไม่ได้ ต้องย้อนกลับไปเล่นที่ save ไว้ครั้งก่อน ประมาณดาวที่ 10 เซ็งจริง ๆ เลยหยุดล่ะตอนนี้

Comment

ผมเล่นได้ 13 ดาวแระ ได้ลัมเบอร์กินี่ฟรี .... ความคิดเห็นของผมถือว่าภาพทำำได้ดีขึ้นครับ แสงเงา เเจ่มมาก รูปแบบการเล่นดีขึ้นไม่ต้องเข้าไปหาสนามแข่งเหมือนแต่ก่อน และหากอยากผ่านด่านเร็วก็สามารถเข้า GPS ไปสนามแข่งสำคัญได้ และที่ชอบมากคือ เล่นฟรี มะเสียตังค์...ขอบคุณ EA ครับ

Comment

ผมชอบที่ขับบี้กันบนทางด่วนอ่ะ มันสาสสสสสสสสสส

Comment

ถ้ามันไม่ขับกินซ้ายผมก็เล่นไปแล้วหละครับ...

Comment

ชอบทุกอย่างในเกมนี้ครับ แน่นอน LP640 ด้วย อิอิ

ตินิดนึงเรื่องบัคอะครับ ขับๆอยู่ทางขาด -*-

Comment

แล้วแต่คน คือบางคนก็คาดหวังว่ามันจะดีและมีอะไรใหม่ๆมากกว่านี้ ส่วนคนที่เล่นแล้วสนุกดีก็เป็นคนที่ไม่ได้คิดอะไรมาก แบบว่ายังไงก็ได้ ผมก็ไม่อยากจะบอกว่ามันไม่สนุกนะ แต่ก็น่าจะมีอะไรแปลกใหม่กว่านี้

Comment

สนุกจิงๆครับ มันส์มาก...

Comment

หนุกดีครับ เล่นจบแล้วแต่สนามยังไม่หมด

Comment

Evo X ห่วยบรรลัย เลี่ยวไม่ไปเลย ครับ

Comment

ใครเล่นแล้วเหมือนรถมันกินซ้ายเหมือนผมมั่งครับ เป็นกะรถทุกคันที่เล่นเลย

Comment

Working...
                              X