Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาในการเล่นcrysis onlineครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาในการเล่นcrysis onlineครับท่าน

คือเข้าไป ดูแต่เค้าไล่ยิงกันอ่ะครับ ไม่สามารถเล่นได้ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ pathก็อัพเป็น1.2.1แล้ว แต่ก็ยังเล่นไม่ได้ครับ
    Attached Files

ปิงไงท่าน

Comment

ผมก็เป็นครับ เน็ต True 2 MB เล่น CoH Multi L4D Multi ไม่เคยเล็คมาก่อนมาเจอเกมนี้ทีเครียดเลย

Comment

ปิง จริงๆครับ ผมบอกได้เยย

เน็ตทรูวิ่งนอก ไม่ไหวจริงๆแม้เพียงแต่มาเลย์เซีย
        ผมซื้อCrysisแรกกะเสริม แท้มาเล่นออนไลน์ได้สักพักนึงอะครับ เลิกไปเพราะคนน้อย ( เกมที่กินSpec มั่กๆ -*- )

Comment

Working...
        X