Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการ์ดจอค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการ์ดจอค่ะ

คือว่าตอนนี้เราใช้เมนบอร์ดรุ่น 775i65GV ของ ASRock อยู่ แล้วเราจะเอากร์ดมาใส่เล่นเกมน่ะ มานจะใส่การ์ดรุ่นไหนได้บ้างอ่ะค่ะ แนะนำด้วยน่ะค่ะ แบบว่างบไม่เกิน 3500 มือ 1 หรือมือ 2 ก็ได้ค่ะ http://www.asrock.com/support/VGA/AGP.htm เอาลิงค์ไปดูกานน๊ะค่ะ แบบว่าอยากเล่นแบทเทิลฟิว..............ค่ะ ขอบคุณค๊า.......

รุ่นนี้ระวังเรื่อง 9550 9600 ไว้

Comment

หือ

ทราบแล้วค่ะ..........แล้วเลือกรุ่นไหนดีอ่ะ

Comment

เล่น BF เขารีเควสการ์ดจอระดับ GF6xxx ขึ้นไปนิ

Comment

แล้ว GF6xxx จะเอามาใส่ของเราได้ไหมเนี่ย แล้วดูตรงไหนว่า การ์ดอันนี้เล่นอารายได้มั่งอ่ะค่ะ

Comment

เมนบอร์ดคุณรองรับ การ์ดจอแบบ AGP ครับ ต้องหาการ์ดจอ ที่เป็น slot AGP คับ ถึงใช้กันได้นะ

ไม่ยากนะคับ

Comment

อ้าว ถามบางคนเค้าบอกว่า เมนบอร์ดรุ่นนี้ต้องใช้การ์ดที่เค้าเขียนไว้เท่านั้นอ่ะ ง้านมันใช้ม่ายได้อ่ะค่ะ เลือกใหเราทีค่ะ เราจะเอาไปเล่น BF ค่ะ

Comment

Working...
              X