Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการรับประกันหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการรับประกันหน่อยคับ

กาีีีัร์ดจอเอามาแต่ง ซิลิโคนเนี่ย ถือว่าหมดประกันหรือป่าวคับ

งะ เงียบหมด

Comment

เอามาใส่ซิลิโคนใหม่ ไม่เสียประกันครับ

แต่อย่าเลอะมาก เดี๋ยวมันจะช็อตแล้วจะ ฮาก๊ากๆ

Comment

น่าจะเสียนะคับถ้าเขาดูออก (ถ้าเนียนก็ดีไป)เพราะมันต้องเกะฮีตซิ้งออกมาจาก GPU ใช่ป่ะ จุดนี้ไงถือว่ามีการแก้ไข ปรับแต่ง จึง เป็นไปตามเงื่อนไขข้อยกเว้น แต่ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับดุลพินิจทางร้านด้วย ว่าเขายอมป่าว ถ้ายอมก็ดีไป แต่ถ้าไม่ยอมก็ซวยไป (มันไม่เหมือนกับCPUเรานะที่ซื้อมาแล้วจะถอดใส่กี่ครั้งก็ไม่เสียประกัน )

Comment

มีวอยตรง sink ป่าวครับ ถ้าไม่มีก็แกะเลย ผมแกะประจำ

Comment

Working...
          X