Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนหรือเวป ขาย cd dvd เพลงclassic บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนหรือเวป ขาย cd dvd เพลงclassic บ้างครับ

เอามาฟังผ่อนคลายหน่อย ช่วงนี้เครียดมาก

ผมฟังเพลง classic แล้วเครียด
    ="=

Comment

พอดีเพิ่งดูหนัง My Piano แล้วซึ้ง อยากหามาฟังอีก ได้อารมณ์มาก

Comment

ไม่รู้จักเว็บครับ แต่ร้าน Classic ประจำผม ที่ B2S Cental World ครับ มีห้อง เพลง Classic โดยเฉพาะ

ที่ Paragon ก็มี Gram ชั้นล่าง ครับ มีทั้ง Classic และ Jazz

Comment

kครับ เดี๋ยวแวะไป

Comment

จริงๆ Classic หาง่ายครับ แต่ Neo Classic นี่หาไม่ค่อยจะมีเลย

Comment

เว็บนี้เห็นมีให้เลือกหลากหลายแนว บริการเป็นไงบ้างไม่ทราบเหมือนกัน ว่าจะลองใช้บริการอยู่

http://www.cap.co.th/my/default.asp

Comment

ที่อื่นผมไม่แน่ใจ แต่โลตัสคลอง 7 มีร้านขายอยู่ ส่วนใหญ่จะเป็นเพลงบรรเลง

ผมก็ไม่รู้ว่าเค้าจะเอามาขายใครเหมือนกัน

ผมเคยไปหาซื้อเพลงสากล เค้าบอกว่า เอามาแล้วขายไม่ค่อยออก

ผมก็พึ่งรู้ว่าคนชานเมืองเค้าฟังเพลงบรรเลงมากกว่าเพลงสากล...

Comment

งาน BAV2008 ฟอร์จูนชั้น 3 ฝั่งโรงแรม มีเพียบหลายร้าน จบในที่เดียว แต่วันนี้งานวันสุดท้ายครับ

Comment

Originally posted by nooi View Post
                    งาน BAV2008 ฟอร์จูนชั้น 3 ฝั่งโรงแรม มีเพียบหลายร้าน จบในที่เดียว แต่วันนี้งานวันสุดท้ายครับ
                    โห เยี่ยมเลย

Comment

BAV2008 ผมไปอีกวันนี้ได้แผ่น CD Yanni ชุด Ethnicity มาแผ่นละร้อย

เสียตังค์ร่วมสามพัน ได้ปลดปล่อยกิเลส

Comment

ไม่ได้ออกไปไหนเลย เบื่อๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิ

Comment

มีโมสาร์ท DVD อยู่ 2 แผ่น

Comment

Working...
                          X