Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 30K ครับ ช่วยจัดสเปกให้ที เอาเเบบเล่นเกมกับทำงานครับ รวมจอนะ เเนะนำร้านด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 30K ครับ ช่วยจัดสเปกให้ที เอาเเบบเล่นเกมกับทำงานครับ รวมจอนะ เเนะนำร้านด้วยครับ

มีงบ 30K ครับ ช่วยจัดสเปกให้ที เอาเเบบเล่นเกมกับทำงานพวกกราฟฟิก กับ 3D ได้ครับ
    เกมนี่ประมาณ Bioshock COD4 ก็โอเเล้วครับ (อยากให้เล่น Street Figther 4 ปีหน้าได้ครับ 555+) รวมจอด้วยครับผม.. ไม่เอายิ่งใหญ่มาก เน้นตัวเคลสก่อน
    อยากให้เครื่องมันไม่ดับบ่อยครับ เพราะต้องทำงานเป็นเวลานาน ถ้าดับตอนทำงานอยู่ทีนี้เศร้าเลยครับ TT

อ่ออ อีกอย่าง อยากให้เเนะนำร้านให้ด้วยน่ะครับที่ เสรีเซ็นเตอร์ครับ ใครพอมีร้านเเนะนำเเละเชื่อถือได้รบกวนให้คำเเนะนำทีครับ ขอบคุณครับผม

ลองหาดูในนี้นะครับเร็วๆนี้มีการจัดไปแล้ว1ชุดในงบประมาณ30Kครับ

Comment

Working...
    X