Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับเครื่อง mac ที่ใช้ในการทำภาพเกี่ยวกับ 3D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับเครื่อง mac ที่ใช้ในการทำภาพเกี่ยวกับ 3D

รบกวนถามเกี่ยวกับเครื่อง mac ที่ใช้ในการทำภาพเกี่ยวกับ 3D ควรใช้เครื่องประมาณไหนครับ ต้องการเป็นแบบตั้งโต๊ะนะครับ งานใช้ประมาณพวก maya และกราฟฟิคทั่วไปครับ

imac ตัวละ 49900 ครับ แล้วพิ่ม RAM ซัก 4GB
    http://www.maccafethai.com/desktop_imac_intel.html

Comment

มีรุ่นไหนแนะนำอีกมั้ยครับ ผมอยากดูหลายๆรุ่น

Comment

มี 3 รุ่นนี้แหละครับ

ไม่งั้นต้องขยับไป Macpro แล้วล่ะ เครื่องละ แสนกว่า ๆ

Comment

ผลิตภัณฑ์ Apple มีให้เลือกไม่มา่กนักหรอกครับ
          ถ้าเป็นตั้งโต๊ะ และถ้าไม่นับ Mac Pro ก็เหลือแต่ iMac
          ลองเลือกดูระหว่าง 3 รุ่นจากบนสุดหนะครับ (มี 4) ว่าแบบไหนเหมาะสุด

Comment

ถ้างบถึงก็ลุย Mac Pro เลยครับ

Comment

Working...
            X