Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหดลมาแล้ว ติดตั้งไม่เป็น อะครับช่วยหน่อยจิ Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหดลมาแล้ว ติดตั้งไม่เป็น อะครับช่วยหน่อยจิ Crysis

อิอิ
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:35.

ใช้rarเปิดครับ

Comment

WinRAR หรอครับเปิดยังไงอ่า แงๆๆๆๆ

Comment

ดับเบิลคลิกแล้วระเบิดไฟล์ไปไว้ที่ไหนก็ได้ครับ จากนั้นก็ติดตั้งปกติ

Comment

ใช้Rar เปิด ก่อนครับ แล้วแตกลงที่ไหนก็ได้ แตกนอกในแล้วแต่ อูยย
          พอแตกเสร็จมันจะได้ไฟล์ISO ก็เอาDeamon เปิดแล้วก็Install ครับผม

Comment

แบบนี้รึป้าวครับแล้วเลือกออันที่ 2 แล้วก็จะเป็นแบบที่ วงไว แล้ว แตกยาว เลย
            งงที่ว่าทำไมไม่เป็น รูปวินลา มา อิอิ
            Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:35.

Comment

เอางี้นะคับเปิดโปรแกรมวินแรร์ เลือกไฟล์ไหนก็ได้ซักไฟล์ แล้วมันจะมีป็อบอัพขึ้นมา ดึงไฟล์(ลาก)ที่มีในหน้าต่างป็อบอัพไปไว้ในไดร์ที่ต้องการ

ป.ล.จะเข้าใจหรือป่าวเนี่ย

Comment

ขอบคุณมากๆๆก๊าบ ทำได้แว้ว thx ๆๆๆ

Comment

เปิดโปรแกรมWinrar แล้วเลือกไดเรคทอรี่ไปที่โฟรเดอร์ในรูปของคุณอะ
                  แล้วเลือกไฟล์ไหนก็ได้แล้วกดแตก มันจะค่อยๆแตกออกมา รอนานหน่อย
                  จะได้ไฟล์.iso ก็ใช้เดม่อนทูลเมาท์ซะ ลงเกมเลย

Comment

แล้วไปโหลดมาจากไหนละเนียะ

Comment

Working...
                    X