Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้อง การเล่นบิท ครับ ต่อใน กา ทู้ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้อง การเล่นบิท ครับ ต่อใน กา ทู้ ครับ

คือ ต้องการเล่นเพราะอยากโหลดเกม ครับ พึ่งอายุ 14 เรียน ม.2 จะมีงบเยอะได้ไง เงินเก็บก็ได้ไม่ถึง20บาท ถ้า -ค่าข้าว ค่าของกิน ต่อวัน

ต้องการ อินวิต และความรู้เพิ่ม เติมครับ เช่น ใช้โปรแกรม อะไรดี

เช็ตให้มันแชร์ทำไง แล้วต้องเช็ตอะไรเพิ่มอีก แล้วปล่อยนี่ต้องทำไง

คือไม่ใช่พวก ปลิงอะครับ โหลด แล้ว ปล่อย แต่ไม่รุมันทำไง

แนะนำทีครับ ขอละเอียด มากๆ มือไหม่

modem รุ่น Aztech ครับ

ใช้โปรแกรม อะไรดี

µTorrent

เช็ตให้มันแชร์ทำไง

ถ้าหมายถึงการเปิดพอร์ตก็ตามนี้
    http://portforward.com/english/route...outerindex.htm
    เลือกรุ่นเราเตอร์ เลือกโปรแกรม ลองทำตามดู

แล้วปล่อยนี่ต้องทำไง

โหลดเสร็จไม่ต้องไปสั่งหยุดไง เดี๋ยวมันปล่อยเอง

ที่เหลือหาอ่านในเว็บบิตเอานะ มีทุกอัน

Comment

ของผม modem รุ่น Aztech ไม่ใช่ เราเต้อ ครับ

งง อยุ่ เช็ตให้มันแชทำไง - - เพราะส่วนมาก ใน เว็ป นี้จามี แต่ เช็ตของ เร้าเตอ์

Comment

เป็น ADSL แบบ usb ป่ะครับ
        ถ้าใช่ ก็ไม่ต้อง set อะไรเลย connect เป็น yes ทันทีครับ
        แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่ กับ ip ของผู้ให้บริการ isp ด้วยครับ
        ว่าได้ให้เป็นแบบ ip จริงเปล่า

Comment

ถ้าต้องการ invite เว็บบิท ช่วงนี้ bitcosmo เปิดรับสมาชิกอยู่ครับ
          ไม่ต้องใช้ invite

Comment

ถ้าเป็น Modem ADSL ก็ไปเซ็ตแค่ Firewall ของคุณครับว่าให้มันรับการเชื่อมต่อจาก Port ที่คุณตั้งไว้ได้

มือใหม่ผมแนะนำ Flashget นะ มันใช้งานง่ายดี แถมภาษาไทยอีกต่างหาก

Comment

Working...
            X