Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอรู้เรื่อง CoD4 บอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอรู้เรื่อง CoD4 บอกที

คือ ผมซื้อแผ่น Copy มาลงเล่น ลงเล่นแบบ ภารกิจ จบหมดแล้ว จึงอยากเล่นแบบ Multiplayer ดูบ้าง แต่ปัญหาคือว่า เวลา เลือก Server แล้ว เข้าห้องนั้น มันเด้งข้อความขึ้นมาว่า

Awaiting Key Code Authorization

ใครรู้ช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ ช่วยด้วยจร้า

ต้องหาคีย์มาเปลี่ยนครับ

คีย์ที่ใช้อยู่ซ้ำกันเยอะไป

Comment

อ่าครับ เดี๋ยวลองเปลี่ยน คีย์ แปป

Comment

เปลี่ยนละ พอเข้าไป ปุ๊บไม่ถึง 1 นาที เด้งออกมาเลย เด้งว่า

Parakiss PunkBuster KickkedPlayer (For 0 Minutes)Restriction CorruatedFile/Memory(81329)

เป็นที่ คีย์ เราใช่ไหมครับ ถ้าเป็นที่คีย์ ผมจะได้ไปซื้อแผ่นแท้มาเล่น

Comment

Originally posted by Parakiss View Post
          เปลี่ยนละ พอเข้าไป ปุ๊บไม่ถึง 1 นาที เด้งออกมาเลย เด้งว่า

Parakiss PunkBuster KickkedPlayer (For 0 Minutes)Restriction CorruatedFile/Memory(81329)

เป็นที่ คีย์ เราใช่ไหมครับ ถ้าเป็นที่คีย์ ผมจะได้ไปซื้อแผ่นแท้มาเล่น
          ถูก ต้อง ไปซื้อ แผ่น แท้ ของNewEra มาเล่นเลย งับ

มีคนเล่นMultiplayer ด้วย10คน ต่อวัน

ค่ายนี้มันชิงสุนัขเกิด นิวอีร่า

แต่ถ้าเล่นแผ่นก็อบอยู่ add server Starzapp ตามนี้ หรือ ของ Hadyai

เข้าไปดูเว็บบอร์ดนี้ มี สถานะบอก และ มี IP ให้แอด ผมเล่นอยู่แผ่นก็อป คนเล่น 1เซิฟ 30คน วันนึงสูงสุดประมาณ 2 เซิฟ เซิฟละ 30คน

ส่วนของนิวอีร่า มัน แย่ ทำเซิฟ ไรมา ไม่นานก็ปิด เป็นตั้งแต่เกมมิวออนไลน์ละ เล่น ไปเวล 400 3 ID งงแดก เหมือนไม่เคยเล่น ปิดเซิฟ หนี มันไปซะงั้น

http://202.142.215.240/forum/viewtop...1511e3f5f740d8

Comment

ถ้าแผ่น แท้ จะเล่น Server Starzap ได้ป่าว แผ่น Copy ผมเล่น Server Starzap แล้วมันก็เด้งเป็นข้อความเหมือนด้าน บน

Comment

เล่นได้แน่นอนครับ

Comment

อยากจะเล่นแต่ไม่มีเวลา

Comment

เวลาเดินมันแปลกๆนะคับเกมส์นี้ เล่นไม่เคยเกิน15นาทีเลย(จะอ้วกเอา)

Comment

Originally posted by Parakiss View Post
                    ถ้าแผ่น แท้ จะเล่น Server Starzap ได้ป่าว แผ่น Copy ผมเล่น Server Starzap แล้วมันก็เด้งเป็นข้อความเหมือนด้าน บน
                    อ่อ ถ้า ยังงั้น เป็น ปัญหาที่ Punkbuster แล้วหนะ ไปที่เว็บ ไซด์ ของPunkbuster แล้วโหลด ตัว อัพเดท มา เลือก เกมCOD4 Punkbusterมันก็จะ แก้เป็นเวอร์ชั่นเดียวกับ เซิฟ

Comment

Working...
                    X