Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gears of War ผ่านตรงนี่อย่างไรค่ะ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gears of War ผ่านตรงนี่อย่างไรค่ะ ช่วยที

มันผ่านยังไงค่ะ เข็นรถแล้วมันไม่ไปอะค่ะเข็นคนเดียวเรียกเพื่อนมาช่วยเข็นได้มั้ยค่ะ งงมากเลย ใครตอบขอให้ได้แฟนสวยๆใครมีแฟนแล้วขอให้แฟนสวยขึ้นไปอีกค่ะ คริคริ

ดันรถนั่นแหละครับ กด spacebar เพื่อหลบหลังรถแล้วกด e รัวๆๆ เพื่อผลักน่ะครับ ผลักคนเดียวก็ไปครับ ผมเคยผลักรถไปแล้วมันติด ก็ให้ลองโหลดเซฟใหม่ดูครับ เพราะมันต้องผลักรถอย่างเดียวแหละครับ

ปล.แฟนผมน่ารักอยู่แล้วครับ แต่ก็ขอบคุณนะครับ

Comment

ดันรถครับ ดันไปยิงไป ปาระเบิดใส่พวกมันเลยครับตายทีละเยอะๆดี

Comment

ตามด้านบนบอกครับ พอดันรถไปสุดกำบังก็เข้าไปจัดการตัวในห้อง
        2-3ตัวแล้วก็หน้าต่างของตึกข้างๆเสร็จก็ลงไปตามช่องตึกจะเจออีกตัวมั้ง
        มีถังแก๊ซด้วยยิงซะ(เห็นทีไรยิงให้มันระเบิดไว้ก่อน)เพราะมันจะช่วยเรา
        เดินไปข้างหน้าอย่างปลอดภัยเด๋วโดนจิกตายซะก่อน-*-

Comment

เมื่อก่อน ตรงนี้ผมก็ติดเหมือนกันครับ
          ติดอยู่เป็นชัวโมงเลยด้วย แล้วทีนี้ น้องผมที่ไม่ค่อยจะชอบเล่นเกมเท่าไหร่
          มาเล่นเกมนี้ ผลแปลกใจ เฮ้ย กุผ่านไม่ได้ มรึงผ่านได้ไงวะ ผมถามน้อง
          น้องมันบอก ก็ดันรถแบบนี้ๆๆๆๆ มันก็ผ่านแล้ว
          งง ครับผม เด็กป.3 เกินหน้าผมได้งาย

Comment

ใช้เป๊กเท่าไหร่ครับเนี่ยถึงเล่นได้อยากเล่นจัก เงอะๆ

Comment

VGA 8500 พอไปไหวไหมครับ อยากเล่นบ้าง อุอุอุ

Comment

^
                ^

8500GT น่าจะพอไหว

8500 โน้ตบุ๊คไม่น่าไหว

Comment

1600pro จบ แล้ว crysis ก็จบละ ส่วนมากตรงนี้จะผ่าน แต่ที่ไม่ผ่านคือดันรถไม่มัน เดินไปให้ค้างคาวจิกมนกว่า

Comment

7400 ผมปรับต่ำหน่อยแต่ไม่ต่ำสุดเล่นได้สบายๆ

Comment

โอ่ว ไปหามาเล่นมั่งดีก่า

Comment

สนุกไหมครับเกมนี้ เพื่อนบอกเล่นแล้วจะอ้วกแตก

ภาพมันยังไงยังไงไม่รูใครพอมีภาพ ตอนเล่นเกมขอดูหน่อยครับ จะซื้อมาเล่นหน่อย

มันเป็นเกมแนวๆไหนครับ อนาคตได้ปะ

P4 3.0
                        7300 DDR3
                        Ram 512

เล่นได้เปล่าอะ

Comment

ตรงจุดนี้ ระวังเจอ Bug นะจะบอกให้ ดันรถไปได้แค่ครึ่งทาง แล้วติดกำแพงอากาศเฉยเลย เอิ้กๆ.

Comment

เป็นเกมที่มันที่สุดใน Xbox

พอมาลง PC ภาพก็สวย เกมก็มัน เอิ๊กๆ เอาไป 9 คะแนน

Comment

ท่านสมาชิกมีสูตรโกงเกมส์ไม๊ครับหาได้ที่ใหน...สำหรับเกมส์นี้(ใช้โปรแกรมโกงเกมส์จากเวป gamecopyworld พอเข้าเล่นเกมส์แล้วทำสูตรเล่นต่อไม่เกิน2-3นาที มันดีดออกหน้าจอมืดมีตารางแจ้งบอกคล้ายว่ามีปัญาหากับตัวเกมเกมเล่นต่อไม่ได้เป็นอย่างนี้ตลอดครับเวลาใช้สูตรโกงตัวนี้)

Comment

Working...
                              X