Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาที่ check ใน jib

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาที่ check ใน jib

ตามกระทู้ที่ตั้งไว้ คือราคา สินค้าที่เรา check ใน jib ถ้าเราไปซื้อหน้าร้าน ( ที่ Jib พันธ์ทิพย์ )
    จะได้ราคาตามนั้นเลยเหรอเปล่า เพราะรู้สึกว่าราคามันจะถูกมาก ๆ เช่น
    P5B ถามที่ร้านทั่้ว ๆ ไป จะ 5,500 โดยประมาณ แ่ต่ check กับ JIB จะอยู่ที่ 5,060
    รบกวน GURU ช่วยชี้แนะหน่อย เพราะว่าถ้าเป็นอย่างนั้นก็จะได้ไปซื้อที่ร้านเลย อิอิ

ราคาตามนั้นเลยครับ แต่คุณต้องดูขอสักหน่อยว่าถูกต้องหรือไม่ เพราะพนักงานขาย เขาไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ ถูกดีครับซื้อมา3-4ครั้งแล้ว

Comment

"สินค้าที่เรา check ใน jib" จากwebหรือใบราคาหน้าร้านครับ ในwebไม่ค่อนแน่นอนครับ แต่ถ้าราคาหน้าร้านก็
      ตามนั้นเลยครับ ร้านนี้ถูกจริงๆ

Comment

ถูกจริงๆ !?

Comment

เวลาไปซื้อเห็นถูกดูประกันด้วยนะคับ ตอบแทนพี่GURUไปละ^^

Comment

ราคาที่เวปบ้างครั้งไม่ได้อัพราคารายวันไว้
            ผมเดินเซียร์บ่อยๆ
            ดูราคาหน้าร้าน...
            เห็นราคาประจำวันบางตัวถูกว่าราคาลงในเวป 100-300 บ. ก็เจอบ่อยครับ...

Comment

ตามที่ข้างบนบอกครับ ราคาของอัพทุกวัน แต่บนเว็บไม่ทุกวัน
              ---------------------------------------------
              ราคาเพี้ยนไปไม่มาก ยกเว้นแรมที่ค่อนข้างผันผวนเป็นรายวันครับ

Comment

Working...
              X