Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่าเกมอะไรทำภาพได้เหมือนจริงที่สุดตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณคิดว่าเกมอะไรทำภาพได้เหมือนจริงที่สุดตอนนี้

ณ วินาทีนี้ ไม่น่าจะมีอะไรเกิน Crysis นะ หรือว่า ........ฯลฯ

Crysis อีกคนครับ GT4 ด้วย

Comment

Sexy beach 3

Comment

gear of war
        คอนโซลได้มั้ยเนี่ย

Comment

ผมว่าตัวคนยังสู้ splinter cell DAไม่ได้นะครับ
          เฉพาะตัวเจ้าแซม ก้อเปนหมื่นโพลิกอนเข้าไปแล้ว

แต่พวกแบ๊คกราวน์นี่ ต้องยอม Crysis เขาละครับ

Comment

Sexy Beach3
            Bioshock

Comment

SB 3 นี่มานคุ้นๆน่ะ หึๆแต่ผมว่า Half Life2 ก้ไมเลวนะผมว่า

Comment

Game ตอนนี้

ถ้าเรนเดอร์คน ผมยกให้ Spilter Cell : Double Agent อาจจะ Rainbow Six Vegas ด้วย

เรนเดอร์สถานที่ตอบยากครับ แล้วแต่คนชอบ แต่ผมประทับใจ Far Cry ครับ

Game อนาคต

Crysis only! หึหึหึ

Comment

8600ultra *2 จะเอาCrysis อยุ่ป่าวอ่ะ อยากเล่นแบบเปิดสุดๆ ต้องรอทดสอบกันต่อไป

Comment

Sexy Beach3
                    มันเป็นเกมอะไรหรอชื่อน่าเล่นดี

Comment

เหอๆ น้อง rep บนเอ้ย ไม่รู้น่าดี แล้วเรื่องของผู้ใหญ๋เขา จิงไหมๆ

Comment

อืม...จนกันไปข้างหนึ่งเลย

Comment

ยิ่งเหมือนเท่าไหร่ ก็ยิ่งหนักใจมากเท่านั้น -*-

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                            SB 3 นี่มานคุ้นๆน่ะ หึๆแต่ผมว่า Half Life2 ก้ไมเลวนะผมว่า
                            เห็นด้วยครับ กับ Half Life2 ไม่เลวๆ แค่สงสัยนะ
                            ว่าภาพสำหรับเกมส์เดินหน้ายิง แค่ HL2 ,Doom, Fear หลักๆ 3 เกมส์เนี้ยก้อสวยสมจริงอยู่แล้วนะ ไม่เข้าใจว่าจะพัฒนาให้มันสมจริงไปถึงขนาดไหน ยิ่งสมจริงเท่าไหร่ ยิ่งเครียด (ไม่มีตังค์อัพ)
                            เพราะนั้นหมายถึงว่า คุณจะต้องควักกระเป๋า อัพคอมกันอีกแล้ว ไม่ว่า cpu แรม การ์ดจอ ซัพพลาย
                            หรือว่า คนทำฮาร์ดแวร์ (เครื่องและอะหลั่ย) กับคนทำซอฟท์แวร์ (เกมส์และโปรแกรมต่างๆ) มันฮั้วกันครับ ประมาณว่า ถ้าเธออยากเล่นเกมส์ฉัน เธอต้องอัพคอมก่อน ไม่งั้นจะเล่นเกมส์ของฉันไม่ได้ หรือ พอเล่นได้ แต่ออกมาไม่ดี (กระตุก) ถ้าอยากเล่นอย่างมีความสุขต้องไปอัพเครื่องก่อน...
                            ตอนนี้เครื่องผมถ้าย้อนไปซัก 2-3 ปีก่อนก้อสุดยอดแล้ว
                            อันนี้ผมคิดเล่นๆนะ ไม่รู้ว่าท่านอื่น คิดกันยังไง

Comment

ถ้าสองภาพนั้นสลับกัน
                              ก็แยกไม่ออกอยู่ดี

Comment

Working...
                              X