Announcement

Collapse
No announcement yet.

lสอบถามคนที่ใช้ ฟเฟื 38 600watt หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lสอบถามคนที่ใช้ ฟเฟื 38 600watt หน่อยครับ

ไม่ทราบว่า ไฟ 12v ของท่านๆๆออกเท่าไรครับ
    ของผมตอนซื้อมาออก12.2 พอใช้ๆๆๆไป เหลือ 11.92 บางทีก็ 11.99 แล้ว ตั้ง แต่ เปลี่ยนมาใช่ เครื่องมีอาการ ค้าง เปน บางวัน เมื่อก่อนใช่ delux 450w ไม่เคยมีปัญหาหาเลยครับ อย่างงี้ มันจาเปนที่ psu จ่ายไฟไม่ดีหรือ ป่าวครับ ลองลงwindows หลายรอบแล้วครับ ก็ยังเป็นอยู่ อ่ะครับหรือว่ามัน จามาจากสาเหตุ อื่น วานผู้รู้ ช่วยแน่ะนำหน่อยครับ

ไม่รู้ แต่ผมว่ามันก็ปกตินะ เป็นตั้งกะซื้อมา

Comment

Working...
    X