Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ลงวินโดวแล้วมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ลงวินโดวแล้วมีปัญหา

คือ มันก้อปปี ไฟล์ ตอนเเรกไม่ได้อะพี่ ผมเลย skip
    เเล้วพอก้อปเสจถึงตอนลงมันโชว์ Blue Screen ว่า Bad_Pool_Caller
    ทำไงดีครับ
    ปล.ซัพพลาย silver stone 400W น่าจะพอ เพราะเครื่องธรรมดามากๆอะครับ
    วานผู้รู้ช่วยตอบที

ขอบคุณจ้า

สเปคเป็นยังไง อายุการใช้งานผ่านมานานเท่าไร ครับ จะได้มาวิเคราะห์ถูกครับ

Comment

-*-

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
      สเปคเป็นยังไง อายุการใช้งานผ่านมานานเท่าไร ครับ จะได้มาวิเคราะห์ถูกครับ
      M/B : P31DS3L - พึ่งเคลมมาสดๆ เพราะตอนเเรกนึกว่าเป็นที่บอดครับ
      RAM : Kingston 512*2/667 -
      CPU : E4500
      PSU : Silver Stone - 400W -ซื้อมาเมื่อเย็นครับ
      Clock Rate- 400*8 + ไฟRam 0.6
      Cpu - 1.5 V.
      อายุการใช้งานประมาณ 1 ปีครับ แต่ได้เปิดใช้ประมาณ 1 เดือน -*-
      Last edited by tide_zii; 14 Oct 2008, 21:55:35.

Comment

1.ลองเปลี่ยนแผ่น windows......ลองติดตั้งใหม่
        2.ถ้ายังไม่หาย ลองถอด แรม ออก 1 แถวและลองติดตั้งใหม่ และอาจต้องสลับเปลี่ยนแรม ถ้าอาการยังไม่ดีขึ้น

Comment

Working...
        X