Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Lord of the Rings - Conquest ติดตรงนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The Lord of the Rings - Conquest ติดตรงนี้ครับ

ติดด่าน 3 ตอนแรกตรงนี้อ่าครับเดินเข้าไปไม่ได้ติดไรไม่รู้ ทั้งๆที่ไม่มีไรกั้นอยู่ งงมากมาย บั้ครึป่าวครับ
    Attached Files

มันเป็นบัคของเกมส์ครับ ผมก็เป็นตอนแรกเหมือนกัน ลองออกเกมส์แล้วเข้ามาใหม่ครับ ถ้าไม่ได้ต้องไปโหลด Crack ที่ Gamecopywold มาลงครับ เป็นของ Razor911 ตัวนี้ลองแล้วผ่านครับ

Comment

โหลด แครก ตัวใหม่หายแน่นอน ลองแล้ว

Comment

โอ้ ขอบคุณมากครับหายจริงๆ

Comment

ผมยังไม่ได้ โหลดมาแล้วของ razor 911แตกไฟล์มา ไฟล์Rzr ltrc 032 broken
          เลยลงไม่ไดไม่รู้มีใครแก้ได้บ้าง

Comment

เกมนี้เล่นแบบ co-op ได้ปล่าวครับ

Comment

Originally posted by golfhero View Post
              เกมนี้เล่นแบบ co-op ได้ปล่าวครับ
              ได้ครับ ว่าแต่....- - เกมนี้มันสนุกหรอครับ ผมลง เล่นไป4ด่าน ลบเลย - -

Comment

Working...
              X