Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเพลงDVD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเพลงDVD

คือ ว่าผม ซื้อ เพลง DVD มา มันเป็ฯ คาราโอเกะ เราจะแยก ออกมา เป็นเพลงๆๆๆ ทำไงครับ เพราะ ตอนนี้มันรวมกันอยู่ ในไฟล์ ที่ให้รูปไว้ช่วยทีนะครับ

พอดี ผมซื้อ karaoke แบบ DVD มา แต่ต้อง การแยก แทร็ก เพลง ออกมาเป็นไฟล์ๆๆ

มัน ไม่มีไฟล์ออกไปแทร็กๆ แต่เป็นไฟล์ .vob ซึ่ง ขนาดมัน 1gb
    ถ้าเราต้องแยก ไฟล์คาราโอเกะ ออก ให้เป็นเพลงๆ แล้วไลท์ลง VCD ธรรมดา ต้องใช้ โปรแกรม อะไรครับ
    Last edited by momaymint; 4 Mar 2007, 10:45:00.

ผู้รู้ช่วยทีครับ

Comment

ดันทีครับ

Comment

Working...
      X