Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมโหลดบิทไม่เต็มสปีด แต่โหลดไฟล์เต็มสปีดเป็นเพราะอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมโหลดบิทไม่เต็มสปีด แต่โหลดไฟล์เต็มสปีดเป็นเพราะอะไรครับ

เน็ต TOT 1.5M เวลาโหลดบิท จะได้ 110-120K/s
    แต่พอโหลดไฟล์ทุกครั้ง ความเร็วบิทจะตกไป แต่ความเร็วรวม 160k/sได้
    อย่างวันนี้โหลด driver บิทลดไปเหลือ 60 k/s ส่วนไฟล์ ล่อไป 100k/s รวมแล้วเต็มสปีดเลย เป็นเพราะอะไรครับ
    ไม่ได้ตั้งเพดานค่าดาวโหลดในบิทไว้ด้วย

TOT เขาจำกัด bandwith การโหลดบิทครับได้เเค่นั้นล่ะ

Comment

นี่หละเหตุผลที่เขาจะเลิกใช้ ToT กัน

Comment

ของผมToTตั้ง 2M ได้ 105kbตลอดขนาดโคซี้ดสสนะ เศร้าโคตรรรร

Comment

Working...
        X