Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sim 2 ขึ้น "แอพพลิเคชั่นกำลังจะปิด"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• The sim 2 ขึ้น "แอพพลิเคชั่นกำลังจะปิด"

ไม่รู้ยังมีใครเล่นเกมส์นี้อยู่รึเปล่า คือน้องสาวผมซื้อเกมส์
    The sim 2 มาเล่น แต่พอละระหว่างโหลดจะเล่นเกมส์
    มันจะขึ้นมาว่า แอพพลิเคชั่นกำลังจะปิด แล้วก็เกมส์นิ่งไปเลย ทำไรไม่ได้
    ไม่รู้จะแก้ไงครับ เห็นคนเป็นกันเยอะเลยนะกับปัญหานี้และเกมส์นี้

ช่วยทีครับ

ส่วนเรื่องสเป็คไม่ต้องห่วงครับเทสในเว็บแล้ว เต็มเลย
    Last edited by champdekwen; 26 Mar 2009, 00:05:09.

Originally posted by champdekwen View Post
    ไม่รู้ยังมีใครเล่นเกมส์นี้อยู่รึเปล่า คือน้องสาวผมซื้อเกมส์
    The sim 2 มาเล่น แต่พอละระหว่างโหลดจะเล่นเกมส์
    มันจะขึ้นมาว่า แอพพลิเคชั่นกำลังจะปิด แล้วก็เกมส์นิ่งไปเลย ทำไรไม่ได้
    ไม่รู้จะแก้ไงครับ เห็นคนเป็นกันเยอะเลยนะกับปัญหานี้และเกมส์นี้

ช่วยทีครับ

ส่วนเรื่องสเป็คไม่ต้องห่วงครับเทสในเว็บแล้ว เต็มเลย
    อ่าปัญหานี่ผมเคยเจอคับ แต่ไม่รุ้เคส เดียวกันปะ ของผมเนื่อที่อาดดิสเต้มคับทำให้ระบบเกมเล่นไม่ได้

Comment

ต้องไปแก้ใน regedit อ่ะครับ

Comment

ของผมนานๆ เป็นที

Comment

แว๊กก..ก.ก..ก..!! พื้นที่ฮาดดิสไดร์ C ผมเหลือ 9 ร้อยกว่า K
          ลงเกมส์เป็นอย่างเดียวแต่ไม่เคยลบเลย ผมเป็นไอพวกชอบอินกับเกมส์อะครับ
          เล่นจบไปแล้วทั้งนั้นแต่ไม่อยากลบ ยังอินอยู่
          ทั้งเกมส์ที่โหลดมาไรท์ใส่แผ่นแล้วแต่ก็ยังอยู่ในเครื่องด้วย เฮ้อ ได้เวลาเก็บกวาด

ผมเก็บกวาดแล้วครับ น้องผมเล่นเกมส์ได้แล้ว ขอบคุณมากครับ

ปล. ลงเสร็จเหลือ 9 ร้อยกว่า K ดูมัน ยังอุส่าลงได้เนอะ

Comment

Working...
          X