Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTSกับ8600GTSอันไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTSกับ8600GTSอันไหนแรงกว่ากันครับ

แบบสงสัยอ่ะครับ

8800GTS ทุกกรณี ครับ ..

Comment

GTS เหมือนกัน ตัวเลขด้านหน้าเยอะตัวนั้นแรงกว่า

Comment

ครับงั้นสอย8800GTSละกันเห็นออกใหม่GDDR4อ่ะคอร์กะเมมก็เยอะก่าเลยนึกว่าแรงก่า

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
          8800GTS ทุกกรณี ครับ ..
          ตามนั้น

Comment

ถ้า 8600ออกมาแรงกว่า คงมีหลายๆคนเอาระเบิดไปขว้าง nvidia

Comment

8800GTS ครับ

Comment

เห็นด้วยครับ ถ้า8600GTS ออกมาแรงกว่า 8900GT จะขายยั้งไงละครับ

Comment

ลองดูข้อมูลนี้ แล้วคงพอจะทราบนะครับ
                  ว่าอะไรแรงกว่า แต่ราคาก็แรงตาม ความแรงครับ

Comment

Proguct Lineup เหมือนเคย หุหุ

Comment

Working...
                    X