Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALTEC LANSING VS2321 กับ CREATIVE Inspire T3100 หรือInspire T3030

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ALTEC LANSING VS2321 กับ CREATIVE Inspire T3100 หรือInspire T3030

พวกคุณชอบตัวไหนกันครับ
    กะว่าจะไปสอยมาอะครับ อยากฟังความคิดเห็นคนอื่นครับ
    ถ้าให้ไปนั่งฟังแต่ละตัวในงานคงไม่รู้เรื่องหนะครับ
    ในงานคอมมาร์ท 19xx ทั้งคู่เลย
    ช่วยตอบกันด้วยนะครับ
    Last edited by 12040010; 15 Jun 2007, 03:00:51.

ผมชอบCreative T3030ครับ แบบไม่มีเหตุผลด้วย อิอิ

Comment

โห่ ผมดูทั้ง3รูปและ ALTEC LANSING VS2321 แลดูสวย แลดู hi-soๆ ดี

เลือกๆชอบอันไหนเอาอันนั้นไปอ่ะครับ ลำโพงระดับนี้มันไม่ค่อยต่างกันอ่ะครับ

(ปกติจะเชียร์ CREATIVE นะเนี่ยเพราะใช้อยู่ แต่ตัวนั้นผมว่ามันสวยจิงๆ)

Comment

ผมชอบ ALTEC อิอิ แบบ ไร้เหตุผลเหมือนกัน คริคริ

Comment

เท่าที่ได้ฟังมา เสียงของ Altec Lansing เสียงดีกว่า ยี่ห้อ Creative Labs มากครับ แต่ที่คุณเลือกมานั่น รุ่นของ Altec Lansong จะต่ำกว่าครับ ต้องเลือกรุ่น VS4121 ถึงจะสมน้ำสมเนื้อ

Comment

อืม
            คือว่าผมเห็นราคาในงานมันเท่าๆกันอะครับ
            ผมจะซื้อแล้วอะครับ
            ช่วยๆวิจารณ์กันด้วยครับ

Comment

Working...
            X