Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการอัพเดตไบออสครับ ASROCK Asrock AM2NF6G-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการอัพเดตไบออสครับ ASROCK Asrock AM2NF6G-VSTA

มันขึ้นมาว่าแบบนี้อ่ะคับ
    Attached Files

File Bios เสียครับหรือไม่ก็ซ้ำตัวเดิมครับลองดูเวอร์ชั่นที่ใหม่กว่า และตรงรุ่นครับ

Comment

ท่านใช้ไบออสไม่ตรงกับเมนบอร์ดที่ใช้อยู่ เพราะ AM2NF6G-VSTA จะไม่ใช่เวอร์ชั่นนี้ ครับ เวอร์ชั่นล่าสุดคือ P2.30 ครับ ท่านควรไปโหลดมาใหม่แล้วจึงแฟลชไปออสใหม่อีกครั้งรับรองผ่านฉลุย ทำในวินโด้เลย ผมก็ใชบอร์ดตัวนี้อยู่ครับเพิ่งแฟลชไปเมื่อ 2 - 3 ก่อนนี้เอง ขอให้โชคดี

Comment

Working...
      X