Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 พอลง 7.12 แล้วสีเพี้ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 พอลง 7.12 แล้วสีเพี้ยน

ผมลง ไดรว์เวอ catalyst 7.12 ไปแล้ว เปิดเว็บสีเพี้ยนไปเลยอ่ะครับ
    ตัวก่อนหน้า หรือตัว ไครซิสฟิก ก็ไม่เป็นครับ
    อยากรู้ว่ามีวิธีแก้รึเปล่า

หรือใครเป็นอย่างผมมั่ง
    Attached Files

เพียนยังไงท่าน ของผมไม่เป็นนะ Driver 7.12

Comment

เอาของเก่าออกก่อนครับ แล้วรีสตาร์ทลงใหม่ ผมเป็นประจำลงทับไม่ได้เลย

Comment

ผมลองใช้ uninstall all ถอดออกแล้ว แต่มันก็ยังเพี้ยนอยู่ดีอ่ะครับ
        หรือต้องเอาออกวิธีอื่น

ที่ว่าเพี้ยนคือ ดูจากภาพที่อัพครับ เป็นของเว็บ busitek พอเว็บขึ้นสีตัวอักษรมันจะเป็นสีแปลกๆไม่ตรงสีเดิมครับ
        แล้วพอเอาเม้าไป drag ตัวอักษรมันก็จะกลับสีเดิม

งงมาก

สงสัยต้องรีบเล่น crysis ให้จบแล้วกลับไปใช้ตัวเก่าซะละมั้ง

Comment

แล้วมีอาการตามภาพแค่นั้นเหรอ....ไม่ใช่ละมั้ง
          แล้วไม่ทราบว่าเกิดปัญหากับการใช้งานด้านอื่นมั้ย เช่นการเล่นเกม ดูหนัง อะไรทำนองเนี่ยะ

Comment

เท่าที่เห็นชัดๆก็มีแค่นี้ล่ะครับ

สังเกตุที่รูป สีชื่อโฟลเดอร์ หรือชื่อเว็บจะเพี้ยนๆหน่อย จากปกติ สีขาว จะเป็นสีฟ้าบ้าง ส้มบ้าง

มีปัญหากับพวกอักษรอ่ะครับ
            Attached Files

Comment

เป็นเหมือนกันครับ

Comment

ของไม่เห็นมีปัญหาเลยคับ

Comment

ถ้าอย่างอื่นไม่มีปัญหา ผมว่ามันก็สวยดีนะ

Comment

มันก็สวยดีอยู่หรอก แต่มันแปลกๆตาอ่ะครับ

ข้างบนที่เป็นเหมือนกันใช้การ์ดของอะไรครับ
                    ผม power color

Comment

ยังไม่ได้ลองลงดูเลย

Comment

ชองผมก็เป็นครับ เป็นตอนเปิดหนังแล้วเปิดแบบfullscreenเต็มจอ สีเพี้ยนไปเลยครับ

Comment

Working...
                        X