Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI Radeon 9700 หมดประกัน เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI Radeon 9700 หมดประกัน เสีย

ซ่อมได้หรือเปล่าเหรอครับ แบบว่าภาพจะแตกตอนเปิดหนัง+เล่นเกมส์ แต่ถ้าไม่เปิดก็ปกติ ต้องทิ้งอย่างเดียวเอาไปทำอะไรไม่ได้แล้วเหรอครับนี่

.........

ท่าทางต้องหาการ์ดใหม่ซะแล้วมั้งนี่...

Comment

อาการนี้ไม่เคยเจอเลยครับ บางทีอาจจะไม่ใช่เป็นที่ตัวการ์ดก็ได้ครับ ถ้าภาพแตกน่าจะแตกหมดนี่ครับ ไม่น่าจะเลือก

Comment

ยี่ห้ออะไรครับ คล้ายๆกับsparkของผม พอหมดประกันไป3เดือนมันก็มีอาการอ่ะครับ

Comment

Working...
        X