Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับความร้อนCPUนี้ทำไมสูงจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับความร้อนCPUนี้ทำไมสูงจัง

ความร้อนนี้ทำไมสูงจังอันที่เขียนว่า AUX 127องศา มันเป็นอะไรหรอครับทำไมความร้อนสูงจังเลยครับ
    Attached Files

AUX = PSU
    เนื่องจากไม่มีเซนเซอร์วัด มันจึงเพี้ยนๆ อย่างที่เห็นนั้น ละ
    ปล.ของผมมันติดลบเฉยเลย ^^"

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      AUX = PSU
      เนื่องจากไม่มีเซนเซอร์วัด มันจึงเพี้ยนๆ อย่างที่เห็นนั้น ละ
      ปล.ของผมมันติดลบเฉยเลย ^^"
      ขอบคุณมากนะครับ

Comment

ตามนี้ ละ

Comment

เรืองความร้อนของผมก็เป็น

เรื่องความร้อนของ cpu ของผมก็เป็นเหมือนกัน เพราะอะไรครับ
          แล้วจะแก้ปัญญาอย่างไร ถ้าปล่อยไว้นานมีหวังพังแน่ครับ ช่วยที
          Attached Files
          Last edited by chinfak; 14 Jun 2008, 22:12:08.

Comment

ทาซิลิโคนใหม่รึยังครับ

Comment

ดันหน่อย

Comment

ถาแล้วไม่หายครับ

Comment

ดันหน่อย

Comment

Working...
                  X