Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับการ์ดจอที่ใช้ดูหนัง Hidef ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับการ์ดจอที่ใช้ดูหนัง Hidef ครับ

สวัสดีคร้าบ พี่ๆน้องๆชาว OCZ ทั้งหลาย อิๆ เหมือนมาหาเสียงๆ

คือผมอยากจะดูหนัง Hidef น่ะครับ แต่ผมใช้การ์ดจอ X1650Pro AGP อยู่น่ะครับ ไม่ทราบว่าจะดูได้อะเปล่า หรือว่าต้องเปลี่ยนเป็น การ์ดจอรุ่นที่เป็น HDนำหน้าหรอครับ เช่น HD2600 HD3650 HD3850 หรอครับ แล้วไอคำว่า EAH3650 กะ HD3650 มันต่างกันยังไงอะครับ แล้วเวลาจะดูหนัง Hidef จะต้องเป็น DirecX10 อย่างเดียวอะป่าวครับ หรือว่า DirecX9 ก็ดูได้ แล้วก็ไม่จำเป็นต้องเป็นพวก HD ก็ดูได้หรอครับ ใครรู้ยังไงช่วยบอกผมทีนะคร้าบบบ

ขอบคุณมากๆคร้าบบบบบบบบบบ

ได้

Comment

ดูได้ แต่ต้องลง KLITE

720P ดูได้อาจมีหน่วงบางตอน
      1080P ลุ้นต่อเอาเอง

EAH3650 เป็นชื่อของ ASUS แค่นั้นแหละ

Comment

อ่อ เป็นแบบนี้นี่เอง อิๆ ขอบคุณมากนะคร้าบบบบบบ

มีใครมีความเห็นอย่างอื่นอีกมั๊ยคร้าบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
        X