Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ติดเนต หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ติดเนต หน่อย

น้องผมจะ ติดเนต ของ max net

เเต่ทางบริษัทบอกว่า เเถวบ้านน้อง ผม ไม่มีคู่สายเลย ควรทำไงดีคับ

ปล. บ้านก็อยู่ใจกลางเมืองไม่มีคู่สายเเย่จัง

ลองโทรใหม่สิครับ บางทีพนักงานก็พลาดนะ

ผมเองก็ไม่ได้ใช้ Max Net แต่มีกรณีตัวอย่าง

โทรไปตอนแรกบอกคู่สายอัพได้แค่ 2M พอเว้นไปอีกวันโทรไปมันบอกได้ 4M

อืม...มันใช้ฐานข้อมูลเดียวกันรึเปล่านั่น

Comment

ผม อยู่ ประตูน้ำ อะ

โทรไปตั้งเเต่วันเเรกที่ มี โฆษณา 2mb 590 บาท

จนถึงวันนี้

Comment

ทำใจ
        TOT / ทรู

Comment

tot ดี ปะ ครับ

Promotion เป็นไง

Comment

โห ประตูน้ำไม่มีคู่สาย แล้วอันอื่นมีหรือป่าวครับ งานนี้สงสัยทำใจใช้ตัวอื่น

Comment

สงสาร น้อง จัง true ก็ตั้ง 3000 กว่า รวมขอเลขหมาย น้องไม่มี ตัง

Comment

ค่าคู่สาย tot 1600 คับ แต่เนทไม่ค่อยเวิคอะ เนท 2 เมกวิ่งไม่ถึง 1 เมกเลยอะ กำของเรา

Comment

ผมว่าไปหาที่ศูนย์แถวบ้านเลยดีกว่าครับ
                  บ้างที่อาจจะมีให้ก็ได้

Comment

แล้วmax net นี่มันใช้เบอร์ของอะไรเหรอครับ

ขอถามแบบโง่ๆ ซัก 1 ที อยากรู้มานาน

Comment

ใช่ของ TT&T คับ

ตอนนี้ผมก็หลงผิดใช้ของtotอยู่

สุดๆเลย

Comment

ลองให้เขาหาให้ใหม่อีกที่ครับลูกตื้ครับ ผมไปสมัครตอนแรกก็บอกไม่มีคู้สาย ผมเลยโทรคุยกับช่าง
                        ถามพนักงานบ่อย ๆ เขาเลยบอกว่าจะเอาคู่สายข้ามถนน มาให้ครับแต่ถ้าเกิน 320 เมตร ต้องออกค่าสาย
                        เพิ่มน่ะคับเขาบอกเป็น เบอร์ เก่าที่ ชำรุดมานาน ยังไม่ได้ไปซ่อมน่ะครับ เกือบติด tot เหมื่อน กันครับเห็นเพือน ระทม กันหลายคนแล้วครับ

Comment

Working...
                        X