Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามทุกท่านที่ใช้เคสของตระกูล TT และ CM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามทุกท่านที่ใช้เคสของตระกูล TT และ CM

อยากรู้ว่าเนื้องานเคส 2 ค่ายนี้ ระหว่าง Coolermaster กะ ThermalTake

ค่ายไหนแจ่มกว่าครับ

^^

พอๆกันครับสำหรับผมจะต่างก็คงแค่ TTพลาสติกจะเยอะ CMนี้เหล็กเยอะ ละมั่งนอกนั้นงานเนียบทั่งคู่แหละครับ

Comment

ต้องดูเป็นรุ่นๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
        ต้องดูเป็นรุ่นๆ

Comment

แล้วแต่ชอบ

เป็นยุคๆไปหล่ะครับ ว่าใครออกมาดีกว่ากัน
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

TT M5 ตัวจิงสวยไหมครับ ใครรรู้บอกกก ผมทีๆๆๆ จิ

Comment

2 ค่ายนี้เคยสูสีในสายตาผม

จนกระทั่ง CM คลอดนี่ออกมา

เทพเจ้าหลอดขาด

มอง TT ดีกว่าไปแล้ว ช่วงนี้

Comment

ชอบcase CM ชอบpower TT

Comment

ชอบ cosmos-s ครับ

Comment

TT ของผมเคส อลู + เหล็ก โคตรหนัก ชิ้นส่วนพลาสติกผมว่าน้อยนะ เมื่อก่อนเคยใช้รุ่น Shark ก็หนักเหมือนกัน ปรกติผมชอบ Design ของ TT มากกว่า

Comment

Tt

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by asphere View Post
                          TT ของผมเคส อลู + เหล็ก โคตรหนัก ชิ้นส่วนพลาสติกผมว่าน้อยนะ เมื่อก่อนเคยใช้รุ่น Shark ก็หนักเหมือนกัน ปรกติผมชอบ Design ของ TT มากกว่า
                          ดำ-แดง อย่างแหล่ม

Comment

ไม่มีเคสใช้อ่ะ...แต่มี PSU ทั้้งสองค่ายเลย
                            PSU ต้อง Tt
                            Case ต้อง CM(อยากได้ HAF 932 อ่ะ)

Comment

Working...
                            X