Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กโคราช โม Vento 3600 คร้าาบผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็กโคราช โม Vento 3600 คร้าาบผม

พอดีทำไว้นานแล้วคับ เพิ่งมีโอกาสอวดโฉม
    vento ตัวนี้มันระบายความร้อนไม่ค่อยดี เลยเจาะติดพัดลมด้านใต้กับด้านบนให้มัน
    ช่วยวิจารย์ให้ด้วยนะคับ
    ฝาข้างผ่ายากมาก ต้องผ่า 2 ชั้น เลย(ที่ยากเพราะผ่าไม่ค่อยเป็น)

ต่อเลยคับ

อีกข้างนึง

ติดไฟใต้ท้องให้ด้วย(ที่จิงแสงไฟจากพัดลมคับ)

ด้านหน้าที่จิงเป็นสีแดง ดูแล้วไม่ค่อยสวย เลยพ่นเป็นสีขาวซะ (แต่ใจจิงอยากพ่นสีดำนะ)

พัดลมด้านบนจร้าาาา

ข้างๆบ้าง

ใกล้อีกนิด

ติ-ชมได้นะคับ
    ปล. พอใช้ Vento 3600 เสร็จ ผมก็เปลื่ยนมาให้ CM 690 แล้วก็มา SPEDO ตัวปัจจุบันเดี๋ยวจะทยอยนำลงมาโพสนะคับ ช่วยติดตามด้วยนะคับ
    (โพสครั้งแรกผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยนะคับ)
    Last edited by pkice; 6 Apr 2009, 05:56:03.

โอว์ สวยครับ แต่นิดนึง คิ้วขอบ ตรงมุม น่าจะตัดให้เข้ามุมนะครับ ซื้อที่ใหนครับ คิ้วขอบนั้น

ปล.สีแดงยังกะเฟรอรารี่

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      โอว์ สวยครับ แต่นิดนึง คิ้วขอบ ตรงมุม น่าจะตัดให้เข้ามุมนะครับ ซื้อที่ใหนครับ คิ้วขอบนั้น

ปล.สีแดงยังกะเฟรอรารี่
      ขอบคุณคับ
      ส่วน คิ้ว ติดรถมอไซคับ พอดีตอนตัดมิได้วัดเลยกลายเป็นแบบนี้
      ที่จิงผมติดตัวกลมๆ ตรงมุมด้วยนะ แต่พอดีด้านนี้มันหลุดหายเลยเป็นจังซี่ คับ
      Attached Files
      Last edited by pkice; 6 Apr 2009, 06:07:00.

Comment

คล้ายๆ กระเป๋าเสื้อผ้าเลยครับ

สวยดี

Comment

Originally posted by Nitrous View Post
          คล้ายๆ กระเป๋าเสื้อผ้าเลยครับ

สวยดี
          คับ ข้างนอกดูใหญ่มาก แต่งข้างในใส่ของได้น้อยคับ

Comment

สวยครับ ชอบตรงที่ตัดผาข้างได้ดี คนโคราชเหมือนกัน

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
              สวยครับ ชอบตรงที่ตัดผาข้างได้ดี คนโคราชเหมือนกัน
              ขอบคุณมากคับ คนบ้านเดียวกัลลลลล

Comment

เจาะโหด....

Comment

สีแดงร้อนแรงมากครับ สวยๆๆ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                    เจาะโหด....

Originally posted by dukdikza View Post
                    สีแดงร้อนแรงมากครับ สวยๆๆ

Comment

สวยดีครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        สวยดีครับ
                        ขอบคุณมากคับ

Comment

แจ่มครับ

ดูอวบๆ ดี แต่ผมไม่ค่อยชอบแนวใหญ่ๆ ครับ ชอบแนวเพรียวๆ สูงๆ

ตัดได้เยี่ยม ของผมยังไม่เป็นท่าเลย จะหายางมันยัดขอบอยู่

Comment

Originally posted by petzaza007 View Post
                            แจ่มครับ

ดูอวบๆ ดี แต่ผมไม่ค่อยชอบแนวใหญ่ๆ ครับ ชอบแนวเพรียวๆ สูงๆ

ตัดได้เยี่ยม ของผมยังไม่เป็นท่าเลย จะหายางมันยัดขอบอยู่
                            คับ ตอนนี้ผมก็เปลี่ยนมาเป็นแนว เพรียวๆ สูงๆ ดำๆ เหมือนกัลคับ
                            ถ้าเสร็จแล้วก็มา โชว์บ้างนะคับ

Comment

แจ่มครับ แดงได้ใจ

Comment

Working...
                              X