Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 65000 บาท เอารุ่นใหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 65000 บาท เอารุ่นใหนดี

งบ 65000 บาท เอารุ่นใหนดี เอา Core 2 Duo Dual Core 2g นะครับ การ์ดจอขอแรง ๆ แรมเยอะ ๆ เอาใว้เล่นเกมส์ กล่องครับ อย่าง ฟาคลาย โกสรีคอล เพราะผมเดินทางบ่อย แต่ชอบเล่นเกมส์ ครับ ช่วยที ครับยี่ห้อ รุ่น ใหนดีครับ

asus w3j

Comment

แบบเดียวกับผมก็ได้ Sony VGN-FE44S/W ราคาก็ประมาณที่คุณต้องการ
      เล่นเกมส์สะใจ ภาพสวย แต่หนักครับ 2.8 โล และเป็นแค่ 1.83 GHz เท่านั้นครับ
      Last edited by Paris; 6 Apr 2007, 14:42:10.

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับทางเลือก ครับ

Comment

Working...
        X