Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ อยู่เครื่องเปิดไม่ติดเฉยเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ อยู่เครื่องเปิดไม่ติดเฉยเลยครับ

ผมใช้ Asus A3H คืองี้ครับ ตอนแรกมันก้ดีๆอยู่ พอมาเปิดเครื่องอีกวัน ไม่ติดเฉยเลยครับ ตอนแรกคิดว่า Adapter พัง แต่ไม่ใช่ ก็เลยลองแกะการ์ดต่างๆมาทำความสะอาด แล้วลองเปิดเครื่องใหม่คราวนี้ติดครับเป็นปกติดี (ดีใจขนาด) แต่พอซักพักดับอีกแล้วครับท่าน ลองเปิดใหม่ไม่ติดเลย เลยทิ้งไว้ชักพักแล้วมาเปิดอีกรอบ ติดเหมือนเดิมแต่ซักพักดับอีกแล้ว ตอนเปิดพัดลมก้หมุนอยู่นะ ตอนนี้หมดปัญญาแล้วครับ ขอความช่วยเหลือท่านเทพทั้งหลายหน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองเซ็ดความร้อนกับแรมดูก่อนครับ

Comment

Working...
    X