Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะเล่น HD4850 กับ E2180 VGA มันจะแสดงผลได้ไม่เต็มที่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะเล่น HD4850 กับ E2180 VGA มันจะแสดงผลได้ไม่เต็มที่ไหมครับ

พอดีมีญาติฝากจัด spec อ่ะครับเอาไว้เล่นเกม ไม่รวมจออยู่ประมาณ 15k
    ผมก็คิดออกแค่ 9600GT กับ HD4850 ตัว hot เนี่ยอ่ะครับ
    เห็นหลายคนบอกว่า สู้เพิ่มเงินอีก 1พัน ไปเลยดีกว่า ทุกคนว่าไงครับ
    แล้ว ได้ E2180 มันจะดึงประสิทธิภาพของ HD4850 ลงเยอะไหมอ่ะครับ
    หรือผมควรหันไปเล่น AMD ดีครับ

เล่น AMD คับแร้วยัดHD4850 ลงไปแรมสัก2GB

Comment

Originally posted by dekpri View Post
      พอดีมีญาติฝากจัด spec อ่ะครับเอาไว้เล่นเกม ไม่รวมจออยู่ประมาณ 15k
      ผมก็คิดออกแค่ 9600GT กับ HD4850 ตัว hot เนี่ยอ่ะครับ
      เห็นหลายคนบอกว่า สู้เพิ่มเงินอีก 1พัน ไปเลยดีกว่า ทุกคนว่าไงครับ
      แล้ว ได้ E2180 มันจะดึงประสิทธิภาพของ HD4850 ลงเยอะไหมอ่ะครับ
      หรือผมควรหันไปเล่น AMD ดีครับ
      สบายๆ

Comment

oc โลด

Comment

ต้องออกแรงนิดหน่อย

Comment

คล็อกซีพียูไปซัก 2.8-3.0 ก็แรงจัดแล้วครับ..

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
              คล็อกซีพียูไปซัก 2.8-3.0 ก็แรงจัดแล้วครับ..
              อันนี้จริงครับ เวลาเล่นเกมส์จริงไม่รู้สึกหรอครับ

Comment

แรงขึ้นตามความเร็ว CPU ด้วยครับ

Comment

Working...
                X