Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ 2900pro มันออก2 จอไม่ได้อะคับใครรู้ช่วยแน่นำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ 2900pro มันออก2 จอไม่ได้อะคับใครรู้ช่วยแน่นำทีคับ

ผมใช้ 2900pro มันออก2 จอไม่ได้อะคับใครรู้ช่วยแน่นำทีคับ พยายามหลายทีละมันก้อได้แต่ สลับหน้าจอคอมไป จอทีวี จะเอาให้ออกทั้งทีวีและคอมเลยทำยังไงบ้างคับ

Last edited by Mario40; 10 Jul 2008, 11:02:17.

ต่อทีวีก่อนคับให้คอมมองเห็นทีวีก่อนแล้วค่อยต่อคอมคับ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
      ต่อทีวีก่อนคับให้คอมมองเห็นทีวีก่อนแล้วค่อยต่อคอมคับ
      มันเห็นจอทีวีแล้วนะครับแต่ว่ามันทำสองจอไม่ได้คับ

Comment

Originally posted by Mario40 View Post
        มันเห็นจอทีวีแล้วนะครับแต่ว่ามันทำสองจอไม่ได้คับ
        หมวด Dual View

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          หมวด Dual View
          ที่จะปรับมันปรับไม่ได้อะคับ

Comment

เอารูปลงให้แล้วช่วยหน่อยนะคับ

Comment

คลิกขวาที่ จอ TV เลือก Clone monitor

Comment

ยังทำไม่ได้เลย

Comment

..

Comment

Working...
                  X