Announcement

Collapse
No announcement yet.

แชร์เครื่องมองไม่เห็นใครและคนอื่นก็มองไม่เห็นเราแก้งัยครับ - -")

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แชร์เครื่องมองไม่เห็นใครและคนอื่นก็มองไม่เห็นเราแก้งัยครับ - -")

คือ ลงวินโดว์ใหม่ ก้อแชร์เครื่องเหมือนทุกครั้ง

เมื่อวานก็มองเหนดี ปกติ

มาเช้าวันนี้มองไม่เห็น ไปเปิดเครื่องอื่นก็ไม่เห็นเรา

เปลี่ยนเลขไอพี ทั้งแผนกให้เรียงกัุน ก็ยังไม่เห็น

เข้าไปแก้กรุ๊ปก็ไม่เห็น

แต่ลองมองเครื่องตัวเองกลับเห็นซะงั้น

ต้องแก้ไขยังไงครับ ต้องใช้งานผ่านแลนด้วยง่ะ

เครื่องอื่นใช้งานได้ตามปกตินะครับ

ยกเว้นเครื่องผมเท่านั้นที่มีปัญหา T^T)

เอาเครื่องนี้ไปตั้งที่อื่นดู ที่ที่เค้าใช้ได้ปกติ
    สายแลนมีปัญหาป่าว
    ping เจอเครื่องอื่นมั้ยครับ

Comment

ปิงเจอ ฮับ

ขี้เกียจแก้แร้ว

ลงวินโดว์ใหม่

ใช้งานได้ตามปกติครับ 555555555

คือ สนง.จะมีโปรแกรมสำเร็จรูป ตัวเนี้ยไปจ้าง

บริษัทเค้าทำ ไม่มีตัวเซ็ตอัพ แต่ทำเปนไฟล์โกสต์มาหัย

มี v1 กะ v2 ผมลอง v2 แร้วไม่เวอร์

เรยกลับไปใช้ v1 ครับ ตกลงตัวเก่าปัญหาน้อยกว่า

ขอบคุณมาก ครับ ฟอรั่มนี้ ไม่ค่อยมีคนเข้าเรยหนิ T^T

Comment

Working...
      X