Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม bitcomet ต้องเวอร์ชัน 0.70

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม bitcomet ต้องเวอร์ชัน 0.70

สงสัยอ่ะครับ พอดีใช้ bitcomet ตัวล่าสุดอยู่ แต่เห็นคนใน peer ใช้แต่ 0.7 ทั้งนั้นเลย

อยากรุ้ว่ามันดีกว่าเวอร์ชันใหม่ยังไงหรอ

เว็บ bit เค้ารองรับ protocol ของ bitcomet 0.70 ครับ
    ver ใหม่ อาจจะมีปัญหากับเว็บ bit เช่นอับข้อมูลผิดพลาด หรือที่ไม่รองรับ หรือว่า ver ใหม่ยังไม่นิ่ง
    หรือถ้านิ่งแล้วก็กำลังแก้ให้ใช้กับ ver ใหม่อยู่

ฯลฯ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ผมหันมาใช้ utorrent แล้วไม่เคยหันกลับไปใช้ bitcometอีกเลยครับ เจอปัญหาเยอะเลย

Comment

Originally posted by guru View Post
          ผมหันมาใช้ utorrent แล้วไม่เคยหันกลับไปใช้ bitcometอีกเลยครับ เจอปัญหาเยอะเลย
          แล้ว utorrent มันได้ทุกเวอร์ชั่นไหมแบบไม่มีปัญหา เคยใช้แต่ Bit 7.0 เผื่อจะลองไปใช้มั่งิ

Comment

BitComet Ver.ใหม่
            มันสร้างขยะ ที่คนโหลดไม่ต้องการ...ไฟล์ตรวจเช็กเวลาเราสร้างไฟล์อัพโหลด
            มีโฆษณาเกะกะสายตาผู้ใช้งาน

ใช้ Utorrent 1.8 เป็นหลัก กับ BitComet 0.70 บ้างครั้งกับไฟล์บิตต่างประเทศ

Comment

Working...
            X