Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนหน่อย p5n32-e sli

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนหน่อย p5n32-e sli

คือว่าผมเพิ่งซื้อเครื่องมาใหม่อ่ะครับไม่เคยเล่นเท่าไร ถามก่อนเลยล่ะกันนะ คือว่าผมใส่แรมไม่แน่จายว่าถูกหรือป่าวครับกับบอร์ดนี่ ใส่ยังไงให่มัน dual และก็แรมที่ผมซื้อมา เป็น corsair แบบ SLI พี่ที่ร้านบอกให้ไปปรับ oc ของแรมด้วย แต่ไม่รู้เท่าไรใครพอรู้ช่วยสอนหน่อยนะคับขอบคุณมาก ล่วงหน้าเลย

Corsair SLI *0* ผมเรียนมาน้อยงับ งงเหมือนกัน Ram SLI เพิ่งเคยได้ยิน

Comment

ไม่งงก็ต้องงงอ่ะคับ ซื้อมายังงงอยู่เลยที่ร้าน busitek

Comment

ใครพอจารู้มั่งคับช่วยหน่อยล่ะกันนะตกลงใส่อย่างไร

Comment

ใช้อยู่นะ บอดตัวนี้ ร้อน กว่า cpu อีก สุดยอดเลย

Comment

Working...
          X