Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ว่าถูกหมวดรึป่าว จะ OC การ์ดจอ notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ว่าถูกหมวดรึป่าว จะ OC การ์ดจอ notebook

มันแปลงได้มั้ย ครับ

ATIX600 แปลงเป็น fireGL

ไม่ได้มั้งคับเพราะไม่เห็นมีเครื่องไหนแฟลชไบออสกราดจอได้นิ

Comment

โอว

Comment

ยังไม่เคยได้ยินว่าแปลงได้นะครับ แต่ถ้า Overclock ธรรมดาๆ รู้สึกว่าจะมีโปรแกรมที่ทำได้

Comment

อยากจะแปลงได้เพราะว่า solidworks เวลาใช้กับ การ์ดพวก นี้มันจะ เปิด บางฟังชั่นได้

T_T

แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

(ยังหวังอยู่)

Comment

น่าจะไม่ได้นะ ผมใช้ 7600 Go 128 คล๊อกไปได้ 470/400 ก็แรงใช้ได้เลย แปลงไม่ได้ ล็อกเยอะเลย

Comment

คิดว่าไม่ได้นะครับ

Comment

Working...
              X