Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ8600จีที..อยากแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ8600จีที..อยากแรง

ก่อนอื่นเลย นะครับ...เคยไหม...ที่ปกติท่านใช้เนต56เค
    แล้ววันหนึ่ง..ทีที&ที..ก็มาโปรด
    ปกติพี่เค้าใช้256เค พออัพเป็น 1เอ็ม..เค้าก้เลยถามว่าเอ็งจะลากสายไหม
    พีั่อีกคนลาก..สายยาว82เมตร..ส่วนผม..ลาก62เมตร..
    (สายแข็ง..เมตรละ18บาท)
    แลนออนบอดใช้ไม่ได้แรงไม่ถึง..ต้องต่อกาดแลน(350b=tp-linkX

สวรรค์อยู่แค่เอื้อมจริง...เมื่อวานเลยกดโหลด3DMark05มาซะ สองรอบ เพราะนึกว่ามันเสีย
    (ปรากฏว่าโง่เอง เพราะเราไม่ได้ลงkey)

.....ถามเป้นข้อๆๆครับ....
    1.riva..ไม่ยอมให้ผมเพิ่มรอบพัดลมพอrestart แล้วก็เหมียนเดิม และCLOCK

2.3DMark05+ตู้ปลา คะเเนนน้อยไปไหม..ผมต่อ2จอ

3.ทำไมกาดผมร้อนจัง

4.เมื่อไรจอ 22นิ้วผมจะกลับจากเคลม ครับ..555ล้อเล่น นะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    Attached Files
    Last edited by raiden909; 9 Nov 2007, 09:17:35.

อยากโหลด บิท ครับ
    ใครมีinviteมาแบ่งกันกันไหม ครับ....ขอบคุณ ขอบคุณ

แบบว่าอารมณ์มันเปลี่ยนนะครับจาก
    โปรแกรม ริวา จำได้ว่าเคยโหลดที่17 นาทีนะครับ เนต33เค..อิอิ

Comment

...to daY..เงียบจัง

Comment

1.บางครั้งเวอร์ชั่นของ riva มันก็เลือกไดร์เวอร์นะครับ ประมาณว่าพอมันไม่ถูกกัน มันก็ไม่ยอมให้ขืนใจง่าย ดังนั้นขอเวอร์ชั่นที่ใช้หน่อยจิ
        2.เรื่องผลเทสขอไม่วิจารณ์แล้วกัน
        3.ซิงค์เดิมๆอยู่ระดับ 57 ถือว่าปกติครับ อย่าซีเรียส
        4. ????

Comment

เปลี่ยนไปใช้ vista สิ กับ oc cpu 05 อาจเกินหมื่น

Comment

1.บางครั้งเวอร์ชั่นของ riva มันก็เลือกไดร์เวอร์นะครับ ประมาณว่าพอมันไม่ถูกกัน มันก็ไม่ยอมให้ขืนใจง่าย ดังนั้นขอเวอร์ชั่นที่ใช้หน่อยจิ
            169.04_forceware_winxp_32bit_english_beta

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by raiden909 View Post
              169.04_forceware_winxp_32bit_english_beta

ขอบคุณครับ
              ลอง riva 2.06 + atitool 0.26

Comment

thx....มั๊กๆๆ ครับ

Comment

ยังไม่ได้เลย

Comment

ยัง clock ไม่ได้ T_T

Comment

- ลองท่านกับไดร์เวอร์ตัวไหนแล้วบ้างครับ

- ถ้าใช้ Riva เข้าช่องบน (Low-level system tweak) ไม่ได้ แล้วเข้าช่องล่าง (System settings) ดูครับ (ห้ามคิดลึกเป็น " ปาก " กับ " !?! " นะครับ )
                      น่าจะได้ครับ

Comment

^^^^
                        ไม่ต้องวงเล็บว่าห้ามคิดลึก ก็ไม่มีใครคิดหรอก แต่นี่ดันวงเล็บไว้ซะงั้น เราก็คิดอ่ะดิ....

Comment

thx...kab

Comment

ถ้าไม่อยากปรับรอบพัดลมใหม่ตอนเปิด ก็กดที่ Apply Fan Setting at window start up นะครับ .ในหน้าปรับรอบพัดลมแหละครับ
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

THx...mak mak

Comment

Working...
                              X