Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เม้าส์ สำหรับ คอเกมส์ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เม้าส์ สำหรับ คอเกมส์ด้วยครับ

งบ ประมาณ 1000 บาท ไม่ทราบว่า มีเม้าส์ตัวไหน พอจะแนะนำได้บ้างครับ
    หรือ ว่า ควรจะเพิ่มเงินยังไง แนะนำด้วยครับ ขอบคุณมาก

1000 เหรอครับ 1200 ได้ไหมอะ

razer รุ่น ต่ำสุดอะครับที่ 1600 dpi ก้อพอแล้วสำหรับจอ17-19-22นิ้ว
    เผลอๆใช้ไม่ถึง ใช้แค่1200ก้อไวแล้วอะครับ

ถ้างบถึงแนะนำ microsoft sidewinder
    หรือ logitech G9

ปานกางก้อ G5 ครับเวรี่กู๊ด

Comment

a4 x7 750บาท ของถูกและดีมีจริง(ถ้าจับถนัดมือนะ)

Comment

Originally posted by pionut View Post
        a4 x7 750บาท ของถูกและดีมีจริง(ถ้าจับถนัดมือนะ)
        แนะนำด้วยคน

Comment

razer ด้วยคนคับ สวยงาม สเป็กสูง รุ่น Razer Krait 1200 บาท
          http://www.busitek.com/forms/mouse.html

Comment

มันดีจิงมั้ยอ่ะ ผมก้อกำลังหาอยู่อ่ะ

Comment

ตอนนี้อยาดได้เมาส์ที่มันโค้งตามรูปมือ ไม่อยากได้แบบแกนสมมาตรแล้วง่ะ มันขัดๆนิ้ว

Comment

a4 x7 งับ มีเลือกได้ 2 size อีกเสียง

Comment

Working...
                X