Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง test speed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง test speed

test ออกมาเเล้วมันจามี2ค่าคือค่า download กับ upload ค่าที่จริงมันคืออันไหนหรอคับงง

ค่าจริงๆๆ เอาแพจเกตที่เราสมัครเช่น 1024/512 DL/UL
    เอา 1024/8 = 128 ก็คือเราสามารถโหลดไฟล์ได้เต็มสปีดคือ 128kb/s ครับ
    แต่ปกติจะไม่ถึงครับ จะได้ประมาณ 100-125 ครับ เน็ตผม tot โหลดไฟล์ได้ 100+ ตลอดครับ สำหรับเซิฟไทย
    แต่เซิฟนอกแล้วแต่เซิฟครับ

Comment

เนตผมเป็นเนทหออ่าคับเลยเช็คจาก speedtest
      Last edited by dekteendoi; 17 Feb 2008, 23:11:27.

Comment

ของคุณ dekteendoi ใช่เน็ต 2 เมกหรือเปล่าครับ...แรงพอได้เลย สำหรับเน็ตหอ

Comment

เน็ต มอ ครับ ที่หอ หุๆๆๆๆๆๆ

Comment

บางวันโหลดได้เเค่6-7kเองที่หอโหลดบิทมหาโหด

Comment

เอาไปหาร 8 ครับ

Comment

Working...
              X