Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 9600GT ของท่านๆ อุณหภูมิ เท่าไหร่กันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 9600GT ของท่านๆ อุณหภูมิ เท่าไหร่กันมั่งครับ

Galaxy 9600GT ของท่านๆ อุณหภูมิ เท่าไหร่กันมั่งครับ ที่ ซิ้ง เดิมๆครับ

ที่อุณหภูมิห้องปกติ 32-33 องศา Idle 48 องศาครับที่ความเร็วพัดลม 50% Full ไม่เกิน 52 ครับ

ยี่ห้ออื่นประมาณเท่าไหร่กันมั่งครับ

รุ่นเดียวกันเลยครับ ผมก้ 48 -50 นี่แหละครับ แต่ถ้า ฟูล ก็ ถึง 55 เหมือนกันบางที ปรับสุดๆๆๆ เลย แต่พัดลมผม 30 เปอเองไม่ทราบว่าปรับรอบพัดลมตรงไหนอะครับ ผมไม่อยากให้เกิน 50 หงะ กลัวร้อนไป

Comment

Originally posted by IanattaN View Post
      รุ่นเดียวกันเลยครับ ผมก้ 48 -50 นี่แหละครับ แต่ถ้า ฟูล ก็ ถึง 55 เหมือนกันบางที ปรับสุดๆๆๆ เลย แต่พัดลมผม 30 เปอเองไม่ทราบว่าปรับรอบพัดลมตรงไหนอะครับ ผมไม่อยากให้เกิน 50 หงะ กลัวร้อนไป
      ใช้ Rivatuner ปรับเอาครับผม

Comment

ปรับ 70 ละทำไมมันร้อนเท่าเดิมหนอ ไม่ลดลงเลย งิ

Comment

ผมปรับพัดลมวิ่ง 100% Idleอยู่ที่ 40 องศาครับ ทา MX-2 ด้วยอ่ะ

Comment

ECS 9600 GT ide 40-42 Full 48-50 ไม่ถึง60สักที
            เอาพัดลมติดเคสเป่าครับตัวการ์ดมันไม่มีพัดลมมาให้

Comment

Working...
            X