Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมใช้ rivatuner ปรับรอบพัดลมไม่ไ่ด้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมใช้ rivatuner ปรับรอบพัดลมไม่ไ่ด้

ใช้การ์ดจอ 7950gt agp ตอนนี้ร้อนแรงมาก idle ที่80 full ที่ 110 (- -")

ลองใช้ rivatuner ปรับทั้ง low level กับ driver level แล้วก็ยังไมไ่ด้อยู่ดี

อาการคือ พอปรับแล้วเปิดใหม่มันก็จะลดความเร็วพัดลมของผมอยู่ดี ทำไงให้ค่ามันค้างไว้ไม่ลดลงละเนี่ย

ไอตรง apply setting for window start up ผมก็ติ๊กแล้วนะ

มีใครใช้7950 ซิ้งเดิมๆมั้ง เป็นเหมือนผมเปล่า

Comment

ของผมปรับได้แต่สักพักมันก็ปรับกลับ ก็เลยอืม ไม่เป็นไร 9800GT ~ นะ

Comment

นั่นแหละที่ผมเป็น T-T

Comment

Working...
        X