Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะเพิ่มไฟ cpu อย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะเพิ่มไฟ cpu อย่างไร

บอร์ด GA-EP45 UD3R ใช่ Vcore CPU ใหม่แต่ของผมเริ่มที่ 0.500000 เรื่มสูงจัง ลองเพิ่มไม่ได้ ระบบจะตัดกลับมาแบบเดิมหมด 266*10 ตอนนี่ 3.35 ล่ะ แต่อากาศร้อนอ่ะ ต้องหา cooling ใหม่

ในไฟ cpu ของบอร์ด EP45 UD3R เวลาเพิ่มไฟ เซ็ตไฟตรงๆเลยครับ เช่นต้องการไฟ 1.4v ก็ไปเซ็ตที่ 1.4v เลยครับ ไม่ต้องเอามาบวกไฟ cpu เดิมๆครับ ไฟอื่นๆเช่นเดียวกันครับ

Comment

0.500000 บูสได้นี่เทพเลยเชียวแหละครับ อิอิ

Comment

GA-EP45 UD3R ตัวนี้ตัวคุณสูงสุดอยู่ที่9ไม่ช่ายหลอท่าน

Comment

Originally posted by ขี้เมา View Post
          GA-EP45 UD3R ตัวนี้ตัวคุณสูงสุดอยู่ที่9ไม่ช่ายหลอท่าน
          ตัวคูณขึ้นอยู่กับตัวซีพียูครับ บอร์ดไม่เกี่ยว

Comment

ตัวคูณขึ้นอยู่กับตัวซีพียูครับ บอร์ดไม่เกี่ยว
            กำ ลืมไป

Comment

Originally posted by ขี้เมา View Post
              E7300 เป็น 10 น่ะ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                0.500000 บูสได้นี่เทพเลยเชียวแหละครับ อิอิ
                ว่างั้นแหล่บูตได้เทพเลย

Comment

ชองใส่ไฟซัก 1.4 อ่ะ 3.6 ได้สบาย หรือไงลองเพิ่มลดไฟดู

Comment

แล้วความแรงจะบังเกิด

Comment

แหมใช้บอรด์นี่จะเอาแค่ 3.6ไม่คุ้มเงินมั่ง 4.0 สิคุ้ม

Comment

เอา 5 ghz ได้เเล้วเอามาโชว์ด้วย

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                          เอา 5 ghz ได้เเล้วเอามาโชว์ด้วย
                          ผมไม่มีทั้งบุญแล้วาสนาครับ 5Ghz สำหรับผมคงไม่ได้เห็นแน่

Comment

Working...
                          X