Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องwifi นิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องwifi นิดหน่อยครับ

ถ้าผมอยากอัพเกรดระบบ จากที่ผมมี router แบบธรรมดาอยู่แล้ว สามารถซื้อ access point มาต่อให้สามารถปล่อยสัญญาน wireless ได้ใช่มั๊ยครับ (เคยอ่านมาคร่าวๆ ไม่แน่ใจว่าทำได้หรือเปล่า)

คือจะมาต่อใช้กับมือถือ ผมจะต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ อยากได้แบบประหยัดที่สุด เอาแค่พอเล่นได้ ไม่มีปัญหาก็พอ

อยากให้ช่วยแนะนำอุปกรณ์ทีครับ ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ขอบคุณครับ

ดันครับ ไม่มีใครแนะนำเลย

Comment

สามารถ ซื้อ access point มาต่อได้เลย ครับ

ยินดีช่วยเหลือ อุ้ม 085 1110 1118 รับวางระบบ

Comment

Working...
      X